(Hadithi Hadithi Tanzania)
umaskini ni tatizo na hasa katika jamii zetu umaskini umeweza kusababisha ongezeko kubwa la waathirika wa VVU,ivyo jamii inatakiwa kubadilika hasa wasichana tunatakiwa kujishughulisha na kuacha kutegemea misaada kutoka kwa wanaume
daa kweli ni janga katika jamii hasa kwa hakina dada zetu.
Ingiza email yako :
umaskini ni tatizo na hasa katika jamii zetu umaskini umeweza kusababisha ongezeko kubwa la waathirika wa VVU,ivyo jamii inatakiwa kubadilika hasa wasichana tunatakiwa kujishughulisha na kuacha kutegemea misaada kutoka kwa wanaume
ReplyDeletedaa kweli ni janga katika jamii hasa kwa hakina dada zetu.
ReplyDelete