BAADA YA KUMUONA DADA MWENZANGU KUKAMATWA KWA WIZI WA SIMU ...NAONA NI WAKATI MUAFAFAKA WA MIMI KUANZA KUJISHUGHULISHA KWA KUJIHUSISHA NA FURSA MBALIMBALI ZA KIMAENDELEO ZINAZO TOLEWA NA SERIKALI.
BAADA YA KUMUONA DADA MWENZANGU KUKAMATWA KWA WIZI WA SIMU ...NAONA NI WAKATI MUAFAFAKA WA MIMI KUANZA KUJISHUGHULISHA KWA KUJIHUSISHA NA FURSA MBALIMBALI ZA KIMAENDELEO ZINAZO TOLEWA NA SERIKALI
haaa hii ni haibu jamaani wizi gani kama huu tujiepushe na mambo ya haina hii mbona kazi ni nyingi tu au haijalishi kazi wengi tupo mashuleni basi tufanye juhudi kujikomboa na mambo kama haya tufanye kazi kwa juhudi pia tuwe wahaminifu.elimu mkombuzi
VIJANA INABIDI TUWE NA TABIA YA KUJISHUGHULISHA.
ReplyDeleteBAADA YA KUMUONA DADA MWENZANGU KUKAMATWA KWA WIZI WA SIMU ...NAONA NI WAKATI MUAFAFAKA WA MIMI KUANZA KUJISHUGHULISHA KWA KUJIHUSISHA NA FURSA MBALIMBALI ZA KIMAENDELEO ZINAZO TOLEWA NA SERIKALI.
ReplyDeleteBAADA YA KUMUONA DADA MWENZANGU KUKAMATWA KWA WIZI WA SIMU ...NAONA NI WAKATI MUAFAFAKA WA MIMI KUANZA KUJISHUGHULISHA KWA KUJIHUSISHA NA FURSA MBALIMBALI ZA KIMAENDELEO ZINAZO TOLEWA NA SERIKALI
ReplyDeletehaaa hii ni haibu jamaani wizi gani kama huu tujiepushe na mambo ya haina hii mbona kazi ni nyingi tu au haijalishi kazi wengi tupo mashuleni basi tufanye juhudi kujikomboa na mambo kama haya tufanye kazi kwa juhudi pia tuwe wahaminifu.elimu mkombuzi
ReplyDelete