(Hadithi Hadithi Tanzania)
Watanzania tubadilike maana imani za kishirikina ndio chanzo cha maovu mengi.
Bila jamii zetu kubadilika maendeleo katika jamii zetu yatakuwa ya taratibu sana.
watu wengi wengi sana wanapotea kwa kuendekeza imani za kishirikina. Kuua au kuharibu ndugu ili wapate utajiri hii ni mbaya sana. Tunatakiwa kubadilika tupendane. Tuache kutoa sadaka wenzetu.
Ingiza email yako :
Watanzania tubadilike maana imani za kishirikina ndio chanzo cha maovu mengi.
ReplyDeleteBila jamii zetu kubadilika maendeleo katika jamii zetu yatakuwa ya taratibu sana.
ReplyDeletewatu wengi wengi sana wanapotea kwa kuendekeza imani za kishirikina. Kuua au kuharibu ndugu ili wapate utajiri hii ni mbaya sana. Tunatakiwa kubadilika tupendane. Tuache kutoa sadaka wenzetu.
ReplyDelete