INANIKUMBUSHA USAFIRI WA KWENDA KWETU MBAGALA,HASA UKIWA UNATOKA UBUNGO MBAGALA ALAFU UWE UMESIMAMA.....NIMEKUMBUKA MBALI SANA VIJANA WABUNIFU SANA,HONGERENI KWA KAZI NZURI
Kweli aya mambo yanatokea kila siku hasa kwa sisi tunaopanda daladala ni kama tumepata mtu aliye guswa na changamoto zetu za kila siku jamani serikali tunaomba kutusaidia kuweka magari ya kutosha ili uwepo ustarabu katika daladala zetu.
Sipati picha ingekuwa hivi hapa dar. Ukimkanyaga mtu unamlipa hela ya kula aisee nahisi tungeogopa kupanda daladala maana kukanyagana ni kawaida kabisaaaaa! au wengine wangetumia hii kama chanzo kimojawapo cha kipato. Very interesting story.
Ugumu wa usafiri, ndio maana kila mtu anataka kununua gari yake,ili kuweza kusafiri kwa utulivu na kwa ustaharabu,na ivyo kuongeza msongamano wa magari na foleni zisizo isha.
INANIKUMBUSHA USAFIRI WA KWENDA KWETU MBAGALA,HASA UKIWA UNATOKA UBUNGO MBAGALA ALAFU UWE UMESIMAMA.....NIMEKUMBUKA MBALI SANA VIJANA WABUNIFU SANA,HONGERENI KWA KAZI NZURI
ReplyDeleteKweli aya mambo yanatokea kila siku hasa kwa sisi tunaopanda daladala ni kama tumepata mtu aliye guswa na changamoto zetu za kila siku jamani serikali tunaomba kutusaidia kuweka magari ya kutosha ili uwepo ustarabu katika daladala zetu.
ReplyDeleteMMH JAMANI HII ADHA YA USAFIRI NI TATIZO SUGU SASA ....KUME SIYO DAR ES SALAAM TU HATA LINDI PIA,HONGERENI VIJANA KWA KUTUSAIDIA KUFIKISHA UJUMBE..
ReplyDeleteSipati picha ingekuwa hivi hapa dar. Ukimkanyaga mtu unamlipa hela ya kula aisee nahisi tungeogopa kupanda daladala maana kukanyagana ni kawaida kabisaaaaa! au wengine wangetumia hii kama chanzo kimojawapo cha kipato.
ReplyDeleteVery interesting story.
Ugumu wa usafiri, ndio maana kila mtu anataka kununua gari yake,ili kuweza kusafiri kwa utulivu na kwa ustaharabu,na ivyo kuongeza msongamano wa magari na foleni zisizo isha.
ReplyDeleteimetsha sana kwel tatzo hili lipo.vbaka wanambinu nyingi za kujitafutia rizik.inatubid kuwa macho
ReplyDeleteHii ndio adha ya daladala.
ReplyDeleteTuwe macho abiria!fundisho hili
ReplyDeletekweli mjini mipango kijijini kilimo chezea watu na akili zao mjini hapa! nao wakale wapi/
Delete