Kijana wa kike mwenye ndoto za kufanikiwa kimasomo,anafauru mitihani yake vizuri ili kuendelea mbele lakini kama wasemavyo wahenga penye miti hapana wajenzi ...fuatilia simulizi hii
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
(Hadithi Hadithi Tanzania)
duh tatizo la ada limekuwa sugu kwenye familia mbalimbali
ReplyDeletemaskini ndoto za watoto hawa zishafeli
ReplyDeletejamani Mungu awasaidie watoto hawa
ReplyDeletedah maisha sometime ni magumu, hadi ada zinakosekana
ReplyDeleteMungu aisaidie familia hii
ReplyDeleteyaan! teacher gaidi hana hata huruma duuuuuh!
ReplyDelete