(Hadithi Hadithi Tanzania)
Hongereni sana vijana kwa juhudi za kuibua mabo muhimu. Je majibu ya matatizo kama hayo tutayapata je?
naona kama majibu atatoka kwetu wanajamii kwa kushirikiana na kuyatatua kwa kusuluhisha migogoro ndani ya familia.
kwa kweli mambo kama haya yapo mengi kwenye familia nyingi sijui suluhusho hasa litakuwa ni nini?
hongereni vijana kwa simulizi zinazohusu jamii, wazazai tujitahidi kuepusha migogoro ya ndoa kwani ni chanzo cha matatizo kwenye familia
Ingiza email yako :
Hongereni sana vijana kwa juhudi za kuibua mabo muhimu. Je majibu ya matatizo kama hayo tutayapata je?
ReplyDeletenaona kama majibu atatoka kwetu wanajamii kwa kushirikiana na kuyatatua kwa kusuluhisha migogoro ndani ya familia.
Deletekwa kweli mambo kama haya yapo mengi kwenye familia nyingi sijui suluhusho hasa litakuwa ni nini?
ReplyDeletehongereni vijana kwa simulizi zinazohusu jamii, wazazai tujitahidi kuepusha migogoro ya ndoa kwani ni chanzo cha matatizo kwenye familia
ReplyDelete