(Hadithi Hadithi Tanzania)
duh hii kweli noumaa unaiba usepe then unapatwa na majanga
mmmh kweli wizi mbaya asa kama angekamatwa? jamani vijana tujitume na kufanya kazi kwa bidii tusitake mali za haraka haraka kwa pupa
ha ha yani jamaa aklijua ameishawin kusepa na pikipiki kumbe loooh, jamani vijana tujitume kufanya kazi na si kusubiri kuiba
hii nouma kweli.
Ingiza email yako :
duh hii kweli noumaa unaiba usepe then unapatwa na majanga
ReplyDeletemmmh kweli wizi mbaya asa kama angekamatwa? jamani vijana tujitume na kufanya kazi kwa bidii tusitake mali za haraka haraka kwa pupa
ReplyDeleteha ha yani jamaa aklijua ameishawin kusepa na pikipiki kumbe loooh, jamani vijana tujitume kufanya kazi na si kusubiri kuiba
ReplyDeletehii nouma kweli.
ReplyDelete