(Hadithi Hadithi Tanzania)
MASKINI POLE KWA MAMA HUYU!
Hii ni bahati mbaya maana mama akujua kama mtoto ametoka shule na kuanza kula samaki bila kuuliza duh hii ni hatari.
jamani wazazi tuwe makini na watoto
jamanii pole kwa familia hii
wazazi tuwemakini tunapo tega mitego ya hatari kwani badala ya kufa panya anakufa mwanao daah! pole sana mama.
Ingiza email yako :
MASKINI POLE KWA MAMA HUYU!
ReplyDeleteHii ni bahati mbaya maana mama akujua kama mtoto ametoka shule na kuanza kula samaki bila kuuliza duh hii ni hatari.
ReplyDeletejamani wazazi tuwe makini na watoto
ReplyDeletejamanii pole kwa familia hii
ReplyDeletewazazi tuwemakini tunapo tega mitego ya hatari kwani badala ya kufa panya anakufa mwanao daah! pole sana mama.
Delete